Tunatarajya kufunga mwaka
Minziro
Tunatoa
Offer
Kubwa
Kwa Wanaminziro
Nyote
Tunasema
Kwamba
Atakaye share hii weka nanamba yako ya cm
Welcome nyote
Karibu sana
Hiii ni minziro fans blog hii inahusu kwenye minziro tu Karibu nyotee Wanaminziro Tufurahi kwa pamoja hii yetu Blog ni ya Minziro Nawageni tunawakalibisha Na unaweza kuuliza chochote ukajibiwa bila shaka au njo Facebook. http//:www.facebook.com/anordminziro Utaipata Minziro fans kwenye Facebook Hasanteni sana
4-0 ahh hatareee : aaahh Karibu minziro tufurahi kwa pamoja na Anord
Hakuna maoni:
Chapisha Maoni
Hasante sana kwa kujiunga na Minziro Fans
Karibu sana kwenye ujumbe